Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 11 July 2014

Jikoni Leo;How to Make Mbaazi,Viazi Vya Tamu Vya Nazi na Mswahili Sheikha Agil

Waungwana;"Jikoni Leo"  Mapishi haya yatasaidia sana wanaofunga Mwezi huu[Futari]....
Mengi sina nawatakia Mapishi mema.






Shukrani;Sheikha Agil

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

2 comments:

emu-three said...

Yes, ndugu wa mimi, futari hiyo, ngoja tujiandae kuila

Rachel siwa Isaac said...

Pole na Swaumu ndugu wa mimi,Ramadhani Kareem..Nasubiri mualiko/mwalikooooooo