Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 1 June 2014

Tumalizie JumaPili Hii Hivi;Burudani-Mbele "sala sikoyo " na Nyingine..!!!!!


Wapendwa tumalizie JumaPili hii kwa Hekima,Busara,Amani,Upendo na Furaha....

Mwenyezi-MUNGU akujibu uwapo taabuni;Jina la MUNGU wa Yakobo likulinde.

Neno La Leo;Zaburi;20:1-9
Wengine hujigamba kwa magari ya vita;
Wengine hujigamba kwa farasi wao.
Lakini sisi twajivunia Mwenyezi-MUNGU,MUNGU wetu.
 





"Swahili Na Waswahili"Pamoja Daima

No comments: