Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 9 February 2014

Natumaini mnaendelea/Mmekuwa na J'Pili Njema;Burudani-Here I am to worship,Open the Eyes of my Heart!!!!!

Muendelee na J'Pili yenye Amani,Furaha na Neema.
Kwa kila jambo kuna majira yake, 
Na wakati kwa kila kusudi chini ya mbingu.

Neno La Leo;MHUBIRI:3:1-22.

[15]Yale yaliyoko yamekuwako;na hayo yatakayokuwako yameshakuwako;naye MUNGU huyatafuta tena mambo yale yaliyopita...........




"Swahili Na Waswahili" Mbarikiwe Sana.

No comments: