Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 23 February 2014

Natumaini J'Pili Inaendelea Vyema;Burudani-Yesu Ni Bwana by E R Mwansasu Chidumule!!!




Natumaini J'Pili inaendelea vyema;Na asubuhi walipokuwa wakipita,waliuona ule mti umenyauka toka shinani.
Neno La Leo;Marko Mtakatifu:11:20-26.

Kwa sababu hiyo nawaambia,Yo yote myaombayo mkisali,aminini ya kwamba mnayapokea,nayo yatakuwa yenu.






"Swahili Na Waswahili"MUNGU  Atubariki Sote.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Akubariki nawe pia familia. Mmetokezea....

Rachel siwa Isaac said...

Ameen Ameen.Asante KADALA.