Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 13 February 2014

Jikoni Leo; Tupo Sokoni-Zanzibar Market!!!!!









Waungwana; "Jikoni Leo" tupo sokoni.
Nini kimekufurahisha na nini kimekuchukiza katika masoko haya?
Kwa walio mbali na Nyumbani nini kimekukumbusha na unakikosa hapo ulipo?

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima.

No comments: