Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 15 November 2013

Wanawake Na Mitindo Ya Nywele!!!!

Waungwana;Wanawake na Mitindo Ya Nywele...
Hivi ni kweli Nywele ndiyo pambo kubwa kwa Mwanamke?
Kujua/Kuona Zaidi nifuate huku;
http://mitindoafrica-abroad.blogspot.co.uk/

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Wamependeza mno ntajaribu siku moja kusuka hivyo:-)

Rachel siwa Isaac said...

Utapendeza sana KADALA..Upi umeupenda zaisi?

EDNA said...

wacha weee nimeipenda sana hiyo mitindo ila tatizo huku kwetu hakuna wataalamu wa kusuka kama hivyo,mweeeh!
Nilivyokumiss mwanakwetu sisemi,salamu zako nimezipata asandi sana me love love love you miiiiingi.

Rachel siwa Isaac said...

Nimefurahi kuku ona tena Mwanakwetu..Nami nilikumiss saaana.
Nywele nzuri na ukimpata wa kukusuka hizo bei zao sasa?
Msalimie Shemeji wa mimi...MINGIIIII LOVE.

amani shabani said...

Dada Edna nimekuona ktk mtandao ulikomenti juu ya nywele...sasa nikaisi kuwa huenda wewe ni ndugu yangu mana kuna neno kama asandi linafanana na kiligha chetu....hasante....