Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 9 November 2013

"MISUKOSUKO" KUTOKA KWA NDEGE 3


Jina la Nyimbo ni MISUKOSUKO.
Jina la kundi  ni NDEGE 3
Waimbaji ni Khadija Mnoga (Kimobitel) , Paulyne Zongo na Joan Matovolwa tumefanya featuring na Grayson Semsekwa.

  Audio imeshatoka na sasa VIDEO.




Kutoka kushoto ni Paulyne Zongo, Khadija Mnoga (Kimobitel) na Joana Matovolwa.Wanamuziki hao watatu na wakongwe nchini ndio wanaounda kundi hilo linalojulikana kwa jina la NDEGE 3

No comments: