Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 25 November 2013

Mapenzi Na Wapenzi;Why I'm Getting Married One Year After My Wife's Death Pastor Anselm Madubuko[Emmy Kosgei & Ansel Madubuko][Love Story]!!!







Bibi Na Bwana 
Tunawatakia Maisha mema.
Wewe unayetafutaMwenza/Mke/Mume usikate tamaa..wako Yupo!!!!


"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

No comments: