Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 8 November 2013

Mapenzi Na Wapenzi; [Love Story]Jee Ulimpata wapi huyo Mwenza wako?


Waungwana;Safari ya maisha huanzia mbali sana mpaka watu Kuchumbiana na  wakaamua Kufunga Ndoa/kuishi Pamoja kama Mke na Mume..Pia kila mtu/watu wanapo walipoanzia.
 Jee wewe ulianzia wapi?
 Hahahah..huyo Mchumba wako,Mkeo/Mumeo ulimtoa/Muona/kutana naye wapi?...
Ulitafutiwa,Mlikutana Njiani,kwenye basi,kazini,Chuoni au....?
Jee Unaushauri gani kwa wanaotafuta Wenza/Wachumba/Mke-Mume?






"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

1 comment:

Anonymous said...

Very good question, and I believe for those who are enjoying their togetherness they would love to talk about it. But for those who are struggling I think they will find it hard to talk about it publicly. I think this is too personal question.