Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 27 November 2013

Jikoni Leo;[Street food]Chipsi Vumbi Na Hapa kwetu!!!!!!!


Hapa tunapokumbukia Chipsi za Nyumbani, Ma binti zangu hupenda sana Chipsi Mayai[ZEGE]Na sasa wanapika wenyewe kama unavyoona hapo juu,Nyama Choma Baba anawasaidia...

Waungwana;Jikoni Leo Mtaani na Kwa Da'Rachel..
Vipi Chipsi Vumbi/za Mitaani Zina Raha gani? Na Karaha Gani?

Kuna mtu hajawahi kula Chipsi hizi?

Jee wewe uliyekula/Unayekula Wapi KIJIWE bomba Cha Chipsi upendacho?

Pale Dar,Ilala  Kulikuwa kwa Ndago,Barafaa....
Pale Iringa,Kulikuwa kwa Baba Nusa...


Hizi ni Chache tuu nawe Waweza Kuongezea....





"Swahili Na Waswahili"Pamoja Sana.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Duh..bonge la mapishi....nimetamani hasa nyama choma...chips mayai si mupenzi....