Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 20 October 2013

Tumalizie J'Pili hii Vyema;Burudani- The Whispers Band-Nina Baba yangu asiyeshindwa kamwe na Nyingine!!!

Wapendwa muendelee na J'Pili kwa Amani,Furaha na Bidii....
Je! Wamwona mtu mwenye bidii katika kazi zake?

Neno La Leo;Mithali:22:29 na Muhubiri:9:10






"Swahili Na Waswahili" Mbarikiwe Sana.

No comments: