Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 12 October 2013

Chaguo La Mswahili Leo;Sam Mangwana na Franco!!!!


Mmmmmhhh mambo ya kitambo kidogo...
Endelea kupata Burudani..
.



"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante kachiki !

Rachel siwa Isaac said...

Pamoja KADALA..nime kumisssss..