Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 9 September 2013

REVIVAL GOSPEL CONFERENCE.!!!!


Wapendwa katika Kristo Yesu, tunakaribisha wote walio miji jirani kuhudhuria kongamano hili kubwa lenye baraka, Kutakuwa na wahudumu mbali mbali watakaoshiriki na kufundisha kuhusu Ukuu wa Mungu, walete watu wenye mahitaji mbali mbali nao wataenda kuguswa na Nguvu za Mungu. Chakula kitakuwepo,

Watakaosafiri na kutaka Maelekezo jinsi ya kufika tafadhali wasiliana nasi

484-751-7038

Barikiwa.

Kwa Maelezo zaidi ingia;

No comments: