Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 22 September 2013

Muendelee na J'Pili hii vyema; Burudani-chidumule, mimi FurahaYangu!!!

Wapendwa muendelee kuwa na J'Pili njema, Amani na Upendo.

Pia tuwaweke wenzetu wa KENYA mikononi mwa MUNGU katika kipindi hiki kigumu kwao.


"Swahili Na Waswahili" Mbarikiwe Sana.

No comments: