Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 28 September 2013

Chaguo La Mswahili Leo;-Baka Gdine!!!!!

Waungwana;Chaguo La Mswahili Leo si Wengine..Wanaitwa/kujiita.

Orchéstre Baka Gbin

Mmmmmhhh...hapa ni mwendo wa kusakata mpaka chiniii.. si maneno..
Iyeeeeehh mama eehh Iyeehhhh mama eehhh.........!!!!

mimi nimewapenda sana.. vipi wewe?
Endelea na Burudani.....

.






"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana

No comments: