Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 25 August 2013

Tumalizie J'Pili hii kwa Amani na Upendo;Brudani-Angela Chibolonza!!!

Wapendwa;Tumalizie J'Pili hii Vyema.

Lakini,ndugu, kwa habari ya nyakati na majira,hamna haja niwaandikie..........
Neno La Leo;1:Wathesalaonike:5:1-28..
[4]Bali ninyi,ndugu, hammo gizani,hata siku ile iwapate kama mwivi[5]Kwakuwa ninyi nyote mmekuwa wana wa nuru, na wana wa mchana;sisi si wa usiku, wala wa giza.[6]Basi tusilale usingizi kama wengine,bali tukeshe na kuwa na kiasi.

[16]Furahini siku zote;[17]Ombeni bila kukoma;[18]Shukuruni kwa kila jambo;maana hayo ni mapenzi ya MUNGU kwenu katika Kristo YESU.

[25]Ndugu,tuombeeni.[26]Wasalimuni ndugu wote kwa busu takatifu.[27]Nawaapisha kwa BWANA, ndugu wote wasomewe waraka huu.

[28]Neema ya BWANA wetu YESU Kristona iwe pamoja nanyi.










"Swahili Na Waswhili" Mbarikiwe Wote.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ubarikiwa sana nawe pia kachiki pia familia.

Rachel siwa Isaac said...

Asante sana KADALA..Wa mimi.