Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 18 July 2013

Jikoni Leo;Mkate wa Ufuta,Tambi za Kukaanga,Visheti,Viazi vya Karai.. Mmmhh Kazi kwenu Wapishi!!!!!














Waungwana "Jikoni Leo" kumejaa mapishi mbalimbali... kazi kwenu mkipika msiache kutushirikisha.. 
Hata wanaume mnaweza kupika wenyewe si kila siku mpikiwe tuu au kununua!!!

"Swahili na Waswahili" Pamoja Sana.

No comments: