Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 6 July 2013

Chaguo La Mswahili Leo;Nyota Ndogo-Anakwambia,Kuna Watu Na Viatu na nyingine!!!!!









Waungwana; Leo tunaye "NYOTA NDOGO"  Ni ndogo inayo Nga'aa...
Mhhh...Rafiki yangu mpendwa...naja kwako siku nyingi wanipokea kwa uzuri siku zote,Wakati sina wanipa nitakachoo.....
Hivi majuzi nilipata kazi nzuri  nikaja kukueleza,Mtu wa kwanza nilifiria ni wewe rafiki yangu,Nilifurahi na kuruka na kutaja jina lake Mungu.........  Ohhh Kuna Watu Na Viatu DUNIANI!!!!!!
 Mhhh si Maneno yagu....... Endelea mwenyewe Mpenzi.....

Jee huyu  Rafiki utamuweka  kwenye Fungu Gani? 
Nyota Ndogo anakubamba/kupenda kazi zake?

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima.

1 comment: