Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 9 June 2013

Nawatakia J'Pili Njema yenye Matumaini;Burudani-Anne Gracious;Nitasimama,Rose Muhando-Woga wako na..!!!!!!!!!


Wapendwa;Muwena J'Pili njema yenye matumaini,baraka,Amani na Furaha.
Hatimaye,ndugu,tuombeeni Neno la BWANA Liendelee,na kutukuzwa vile vile kama ilivyo kwenu;
Neno La Leo;2Wathesalonike:3;1-18;[16]Sasa,BWANA wa Amani mwenyewe na awape amani daima kwa njia zote.BWANA awe pamoja nanyi nyote.
  
"Swahili NA Waswahi"Mbarikiwe Sana.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

iwe njema nawe pia kachiki wangu!

emu-three said...

J3 Tatu njema mpendwa, tupo pamoja