Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 14 May 2013

Waswahili Wetu Leo;Tano Ladies-Wakati Umefika Asiye na Mwana....!!!!!




 Umeshapata Ticket yako? unangoja nini? hazitauzwa malangoni!!!

 Mhhh..Wacheshi,Watanashati..ndiyo hao Tano Ladies.....

   Mikakati zaidi ili wewe upate Raha nasi Karaha...bibi eehhh.

 Wanasema Shughuli Uwanja/Ukumbi..ndiyo huo wakujimwaga zaidi....

Wasikilize wenyewe wasemaje?


Pia unaweza  kuwapitia https://www.facebook.com/pages/TANO-Ladies

Kuona wanapendezaje zaidi nipitie;http://mitindoafrica-abroad.blogspot.co.uk/

"Swahili Na Waswahili"Pamoja Sana.

1 comment:

emu-three said...

Wadada watano sio? Kazi nzuri, twipo pamoja mpendwa