Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 31 May 2013

Siku kama ya Leo da'Upendo Alizaliwa..[mamaa ya SIMBA]!!!!!!!!!






Waungwana Siku kama ya Leo Da'Upendo Alizaliwa..
Tunakutakia kila lililojema,Maisha marefu,Amani,furaha,Baraka na Mafanikio..

Da'Upendo Shabiki mkubwa wa SIMBA!!!!Iwe mvua/jua/baridi/joto..YEYE na SIMBA TUU.

     "Swahili NA Waswahili"Pamoja sana.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Hongera kwa siku yako ya kuzaliwa..Nipo njiani alo kula hiyo keki japo kakipande tu:-)