Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 12 May 2013

Muwe Na J'Pili yenye Furaha na Amani;Burudani-Enock Jonas - Wema wa Mungu,Living Water na.....!!!!!




Wapendwa Muwe na J'Pili yenye Furaha,Amani,Upendo,Neema,Utu wema na Upole Kiasi.....

Mwanangu,kama ukiyakubali maneno yangu, Na kuyaweka akiba maagizo yangu [2]Hata ukatega sikio lako kusikia hekima, Ukauelekeza moyo wako upate kufahamu;....

Neno La Leo;Mithali 2:1-11;Busara itakulinda;Ufahamu utakuhifadhi.



"Swahili NA Waswahili"Rehema na kweli zisifarakane nawe.
                           Nawapenda Woote.

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Jumapili njema nawe pia familia...ahsabre kwa neno.

Anonymous said...

Jumapili njema na kwenu pia jamani wapendwa asante kwa nyimbo nzuri nimezungukaje yaani ni zunguka zunguka upendo wa Yesu umenizunguka
ubarikiwe sana mpendwa

Rachel siwa Isaac said...

Pamoja KADALA wa mimi...

@Mpendwa Anony..kama nakuona unavyozungukazunguka...Ameen...

EDNA said...

Kwema mwanakwetu? ila umenoga kweli kweli

Rachel siwa Isaac said...

Sandee...Kwema mwanakwetu busy mingi tuu..ila kwa uwezo Inguluvi twajinoma tuu!!!

Umepote Segi wangu...