Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 17 April 2013

Watoto na Vipaji;Botlahle - Winner Of South Africa's Talent!!


Waungwana ;"Watoto na Malezi"Leo tuangalie Vipaji vya watoto Wetu...
Vipi utagundua mtoto wako anakipaji gani?

 Jee Unakubaliana na Mtoto wako nini anapenda kwa Mfano;Michezo,Kushona,Kutengeneza/Ubunifu,Kucheza Ngoma/Muziki,Kusuka,Kuchora na Mingine mingi...
Pasipo kumkatisha Tamaa kwasababu wewe hupendi hicho afanyacho na Ungependa Afanye unacho Penda wewe?

Karibu kwa Maoni/Ushaurina Kuelimishana kwa Upendo.

 Mengi kuhusiana na Watoto ingia;http://watotonajamii.blogspot.co.uk/

    "Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

No comments: