Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 25 April 2013

Wanawake na Mitindo Ya Nywele..mitindo inajirudia!!!

Waungwana;Mitindo mingi sasa naona inarudi, kama unavyoona Rasta kubwa sasa zimerudi tena...

Jee kukumbuka zilizopendwa au Tumeishiwa Ubunifu?

Mimi bado nazipenda sanaa tuu..Vipi wewe?


Mitindo zaidi ingia;http://mitindoafrica-abroad.blogspot.co.uk
     "Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

No comments: