Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 30 April 2013

Unazikumbuka hizi?,Mtoto wetu[Everyone's Child],Neria na Nyingine-[kwa Kiswahili]!!!!





Waungwana;Filamu/Hadithi hizi na Nyingine ni zamuda.lakini mimi bado nazipenda na nipatapo muda huwa nazirudia...
Yaani zina mafundisho na Mifano/Yaliyotokea/Yanayoendelea Kutokea katika   Maisha ya kweli katika Jamii.

  Kuna lolote unakumbuka,kukugusa,kukutokea wewe au mtu wa karibu,Kusikia Jee?
       
   
kuona Zaidi ingia;swahiliwood

             "Swahili na Waswahili" Pamoja Daima.

2 comments:

emu-three said...

Kweli zilikuwa bomba,....kweli ya kale ni dhahabu

emu-three said...

Kweli zilikuwa bomba,....kweli ya kale ni dhahabu