Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 5 April 2013

Mswahili Wetu Leo;Joseph Mfugale- Toka fundi seremala mpaka kumiliki Peacock Hotel!!!!!!!

I

Waungwana,Safari ya Maisha ni ndefu sana..Kuna Mabonde na Milima..Kuna Shida na Raha..
Hebu Leo Tumsikilize mzee MFUGALE.

Jee kuna lolote umejifunza?

Shukrani;PAUL MASHAURI

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Sana.







1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

ni kweli ni mfano wa kuigwa..ila wengi wanafikiri ni kufanikiwa tu wanakata tamaa mapema.