Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 25 April 2013

Mitindo Nga'mbo;Fashion Sense TV!!!!!!!







Waungwana, Walioko/Wanaoishi Nga'mbo  Baadhi ya Maeneo Jua limeanzaa..watu watapungua uzito kwa Makoti..hahahhaha.. ...
Vipi wewe hapo ulipo? 
haya niwakati wa kuzunguka zunguka Mjini , Nyama Choma, Kupeleka/Kucheza na Watoto Park na Mengine meengi..Raha tupu!!!


 Na Mitindo ndiyo hiyo Madukani...................



"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima

No comments: