Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 13 April 2013

Chaguo La Mswahili Leo;Joto Hasira - Lady Jay Dee ft Proffesor Jay New na Nyingine Nyingii!!!!!!!

Mhhh ...hili Joto Hasira..Upepo hakuna....Naruka Mwenyee..nasioni maana ya sisi kuzinguana..kila mtu anajua sana..

Mhhh sikiliza mwenyeweee...Muungwana

Usiusemee Moyo wa Mwenziwako ooohhh.
Mmhh pole  kwa Wanawake wote wanaopitia haya.....
Mhhh...Wameanza tenaaa  oohhh ...Hadithhhh  hadithiiii njoo utamu koleaaa..wanok..nok..
Njoo tu dance njoo dance...

Mhhh......jay Dee mwisho...mmhhh..
Machoni kama watu Moyoni...hawana Utu.Imani imetoweka mabaya yanaongezekaaa..
Mhhhhh..usimpe nafasi.......

Endelea kuburudika na kwenye nyimbo kuna mengi ya kujifunza pia..
Huyu dada mimi huwa ananikosha/napenda sana Nyimbo zake na hata baadhi alizoshiriki..
Huwa sizichoki hata za zamani..nikipata muda nazipitia za Zamaniiiii...
Vipi wewe Muungwana JIDE Anakubamba/kupenda?Katika hizi za Leo ipi imekugusa?

Endelea kuburudika.......

"Swahili Na Waswahili"Pamoja Daima

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Alo uwo wa kwanza nimeiupenda mno haya kachiki nawe endelea kuburudika----