Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 5 March 2013

Wanawake wa Sasa na Maisha!!!!!!

Waungwana;kuelekea "SIKU YA WANAWAKE DUNIANI" Jee picha hii inakueleza nini..jee Wanawake Wamechoka kuonewa,Wababe,Wajasiri,Waonevu,Wanaweza,Hawana Heshima/Maadili,Maendeleo au?...............

Karibuni sana kwa Maoni/Ushauri na Kuelimishana kwa Upendo

"Swahili NA Waswahili"Pamoja Sana.

No comments: