Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 27 March 2013

UNAJUA HII?COVENTRY WOMEN GALA...IMEWADIA!!!!!!



Waungwana; Ule wakati umewadia....ni j'mosi hii..

Njoo ukutane na Wanawake wenzio..!!
Ni;COVENTRY WOMEN GALA!!!
kidole kimoja hakivunji chawa....Kisa cha kukosa uhondo? kama unajua hili na wengine wanajua lile!!!!!

Umeshapata Tiketi[Ticket] yako?
 Hazitauzwa mlangoni..wahi sasa..
Manunuzi;piga namba hizi..07500875394/07951583622/07950198703
Mwisho wa manunuzi ni Ijumaa saa 2:00 usiku[20:00.pm]Kwa masaa ya UK.Wahi sasa!!!!!!!

Mimi nitakuwepo Wewe Jee?


COVENTRY WOMEN GALA


BE PROUD TO BE A WOMAN

We welcome all women from different nations to get together
 and to meet other women
 and discuss,
 inspiring issues and to have fun.


Speakers will be Mariam Kilumanga
 (Chair person of Tanzania Women Association)
 from London.

 Aunty Fay from B'ham,
 Rachel from Coventry 
(Swahili na Waswahili Blog),, 
Zaneli Mary Kay Consult
from Coventry and other speakers.

FASHION SHOW WILL BE PRESENTED BY OUR FANTASTIC DESIGNERS IN COVENTRY 
DA'MIJA AND TUMA NGAZI .

Different topics such as Women Empowerment,
 Motivation
 and promoting 
Women in business.
       
Don't Miss this wonderful event
 and tell your friends.

you are all welcome!!!!!!!
                                                   
COVENTRY WOMEN GALA
BE PROUD TO BE A WOMAN.

     WOMEN POWER.

1 comment: