Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 10 March 2013

Tumalize J'Pili Vyema na Happy Mothers Day;Burudani-MIRIAM- anaitwa kila mtu na Mt.Cesilia!!!!!


Wapendwa/Waungwana..Leo Tumesheherekea/Tunasheherekea Siku Ya MAMA[MOTHERS DAY]..!!!!Niwatakie kila la kheri na Baraka kina MAMA Wote!!!!!!!

Na Wasiokuwa Mama lakini wanahitaji kuwa MAMA .MUNGU awajaalie   nanyi...Mtaitwa MAMA.

Pia Ahsanteni Sana Kina BABA Kwa  Yote,Kwani Pasipo Nyie Tusinge itwa MAMA!!!!.

Tumalize  J'Pili  hii Vyema na Kumshukuru MUNGU.... [1].BWANA akasema na Musa, akamwambia,[2]Nitakasie mimi wazaliwa wa kwanza wote,kila afunguaye tumbo katika wana wa Israeli,Wa binadamu na wa Wanyama; ni wangu huyo..

Neno La Leo;KUTOKA:13:1-16.Jambo hilo litakuwa ishara mkononi mwako,na utepe katikati ya macho yako; kwa kuwa BWANA alitutoa Misri, kwa  uwezo wa mkono wake.

"Swahili NA Waswahili"
Mbarikiwe Saaana.

5 comments:

Mija Shija Sayi said...

Rachel utapitwa urefu sasa hivi... Happy Mother's Day to all women!!!

Yasinta Ngonyani said...

Da mkuu msaidizi umeniwahi...Ni kweli kachiki sasa hivi unapitwa urefu ila haupo peke yako ...LOL Inapendeza kwa kweli KHERI SANA AKINA MAMA WOTE!!!NA NATUMAINI JUMAPILI YAKO ILIKUWA NJEMA NA FAMILIA YOTE.

EDNA said...

Ameeeeeeen,wanangu warembo hao... hongera sana mwanakwetu.

Mary Damian said...

Asante kwa ujumbe mzuri nawe ukabarikiwe mno....Nyimbo za Miriam nimezipenda.

emu-three said...

Natumai sikuchelewa