Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 25 March 2013

Sivuno's Baby Shower na Waswahili wa Holland!!!!!



Sivuno na mamayake Mdogo. Rabia......Muke  ya Nyembo.Ndiye Aliyekuwa msimamizi mkuu[Mama Shughuli]

Shughuli hi ilifanyika Holland[Uholanzi].....
 kama unavyoona Waswahili wa huko na Ushirikiano/Umoja wao kwenye Kufanikisha Jambo/Mambo Yao.....
Basi nisiwe na maneno Meengi...Endelea kuangali Picha!!!!!!!








MC Wa siku hiyo Alikuwa da'Sekky.....kama unavyomuona ......Mwanamke kujiamini!!!!!!






























Watu wakijiachia.......

Rabia Mama wa Shughuli alitunzwa....

 Familia ya Nyembo inawashukuru sana woote  mliofanikisha kwa Hali,Mali, Muda na kuonyesha Upendo na Umoja.
MUNGU azidi kuwabariki...
Tunawapenda Wote na Asanteni Sana.



unaweza kutuma picha na mengineyo kwa Email hii;rasca@hotmail.co.uk

"Swahili NA Waswahili"
Pamoja Sana.



1 comment:

emu-three said...

Kweli kuna haja ya vazi la taifa na vyazi la Kiafrika,...ni wazo tu!