Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 3 March 2013

Nawatakia J'Pili yenyeUshindi;burudani-Bahati Bukuku na Brown kyando - Unapojaribiwa na Nyingine..!!!!!!!

Wapendwa Muendelee kuwa na J'Pili yenye Baraka,Amani,Huruma  na "UTOAJI"Kwa MUNGU,Yatima, Wajane na kwa Wenyeshida na TABU.....

Na itakuwa,ukiisha kuingia katika nchi akupayo BWANA,MUNGU wako,iwe urithi, na  kuimiliki, na kukaa ndani yake;
Neno la Leo:Kumbukumbu La Torati:26:1-15;
[12]Utakapokwisha kutoa zaka,katika zaka zote za maongeo yako mwaka wa tatu,ambao ndio mwaka wa kutolea zaka, umpe zile zaka Mlawi, na  mgeni, na yatima, na mjane, wapate kula ndani ya malango yako na kushiba;.....................


"Swahili NA Waswahili"Amani na Upendo

4 comments:

rose said...

you made my day mamiii ub arikiwe dana

emu-three said...

tupo pamoja ndugu wa mimi

Rachel siwa Isaac said...

Ameen..da'Rose nawe pia..

ndungu wa mimi pamoja sana!!!!!

Mary Damian said...

asante kwa kuziweka hapa, sikujua kama ameshatoa videpo...

barikiwaaa