Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 31 March 2013

Nawatakia J'Pili na Pasaka Njema!!!!!!

Wapendwa Nawatakia J'Pili na PASAKA Yenye Amani,Baraka,Furaha na Upendo.....
Kwa kuwa MUNGU,aliyesema,Nuru itang'aa toka Gizani,Ndiye aliyeng'aa mioyoni mwetu, atupe nuru ya elimu ya utukufu wa MUNGU katika uso wa YESU KRISTO.

Neno La Leo;2Wakorintho:4:6-15;Kwa maana mambo yote ni kwa ajili yenu,ili neema hiyo ikiongezwa sana, kwa hao walio wengi shukrani izidishwe,na MUNGU atukuzwe.

                   "Swahili NA Waswahili" Amani Kwenu.

No comments: