Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 17 March 2013

Natumai Mmekuwa na J'Pili yenye Amani;Burudani- Alipo Roho,Nimemuona BWANA na Nyingine!!!

Nimatumaini yangu J'Pili inaendela vyema.
Tumalizie kwa  Wema,Busara,Hekima na Upole Kiasi...


[1]Mzee usimkemee,bali umwonye kama baba; na Vijana kama ndugu;
[2]Wanawake wazee kama mama;wanawake  vijana kama ndugu wa kike; katika usafi wote.

Neno la Leo:Timotheo:5:1-16


"Swahili NA Waswahili"
MUNGU Awabariki.

2 comments:

emu-three said...

Ilikuwa burdani, ni mitihani ya hapa na pale, lkn twashukuru, imepita na sasa ni j3 njema, Kila la heri na wewe twakutakia J3 njema, Tupo pamoja

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki..naamini nawe ulikuwa na jp njema na familia..amina