Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 29 March 2013

Jengo Laporomoka Dar ;Poleni sana Ndugu na Jamaa!!!!


Poleni  sana Ndugu na jamaa waliokumbwa na mkasa huu....MUNGU IBARIKI TANZANIA.






                           "Swahili NA Waswahili"Pamoja Sana.

1 comment:

Anonymous said...

Mungu atusaidie mana watu wanajali pesa kuliko utu.