Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 19 February 2013

Mapenzi na Wapenzi;Mr and Mrs - Nollywood Movie,Umefanikiwa kuiona hii?



Waungwana;Mliokuwa  na Ndoa na Mnaotarajia na Mnaofikiria na Mliofikia na.........

Kama hujabatika kuina hii..Naomba upatapo muda kidogo ichungulie.....
Na kama wewe ulibahatika kuiona..Jee umejifunza nini? nawe ukishaiona  Tunaomba utuambie nini umejifunza?.

Swali la Kizushi;Ndoa ni NINI?

Karibuni sana katika Yote!!!!!

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Saaana.

No comments: