Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 4 February 2013

Jikoni Leo;HOW TO BE HEALTHY ON AN AFRICAN DIET - @ZiggyZB! !!!!!!!

w

Waungwana;Jikoni Leo..Mambo hayoo Mikarangizooo haya faii.....

Hellooo Hi-iii!!......Na Wawwwwooh oohhh

DIET DIET...Waungwana.Mimi sina mengi..mwenye masikio na asikie..na Mwenye Macho.....

Mimi  naanza tena.....Mhhh...Jamani si mchezo..inahitaji ujinyanyase haswaaa!!!!

Unalo la kuongezea?..Maoni/Ushauri na Kuelimishana kwa Upendo.

Kula ni Muhimu Lakini kwa kiasi...

"Swahili NA Waswahili" Pamoja saana.

No comments: