Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 9 December 2012

Nawatakia J'Pili yenye Neema na Baraka;Burudani-Hellen Ken - Peleleza na Nyingene Nyingi!!!!!!

 



Wapendwa; nawatakia J'Pili yenye Neema,Baraka,Amani na Upendo.
Tena ndugu zetu,twawaarifu habari ya Neema ya MUNGU,Waliyopewa makanisa ya Makedonia;

Neno La Leo;2Wakorintho:8:1-15;Maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi,wingi wa furaha yao na umasikini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao.

"Swahili NA Waswahili" Mbarikiwe Wote.

No comments: