Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 23 December 2012

Nawatakia J'Pili Njema na Maandalizi Mema ya Christmas na Mwaka Mpya;Burudani-Upendo Group Kijitonyama - Hallelujah Tunaimba na Nyingine Nyingi!!!!!!




Wapendwa;Nawatakia J'Pili Njema,Upendo,Baraka,Amani na Maandalizi Mema ya Christmas na Mwaka Mpya.
Ndugu zangu nawasihi,Waangalieni wale wafanyao fitina na mambo ya kukwaza kinyume cha mafundisho mliyojifunza;Mkajiepushe nao.

Neno La LeoWarumi:16:17-20 Naye  Mchungaji wa Amani atamseta Shetani chini ya Miguu yenu.Neema ya BWANA wetu YESU Kristo na iwe Pamoja nanyi.[AMINA].

                                      "Swahili NA Waswahi" Mbarikiwe Sana.

No comments: