Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 16 December 2012

Natumai Mlikuwa na J'Pili Nzuri;Burudani-Bado Sijafika - Kijitonyama Evangelical Choir!!!!

 

Wapendwa;Natumai Mlikuwa na J'Pili Njema.
Kama kuna iliyomwendea Vibaya Pole na Tambua  MUNGU yu pamoja nawe na hajakuacha!!!!!!!!!

Neno la Leo;BWANA ndiye mchungaji wangu,Sitapungukiwa na kitu.ZABURI:23:1-6.

"Swahili NA Waswahili" Mbarikiwe Sana.

No comments: