Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 8 December 2012

Chaguo La Mswahili Leo;African swagger - Alpha Featuring Rah P,No Maney.Twende Kazi,Nipo Poa.....Kazi Muruwaa za Waswahili!!!!!!!


Waungwana;"Chaguo La Mswahili Leo" Mmmmhhhh Motooo Afrika Mashariki Na Kati.....

Wewe tuu utuambie Video ipi imekubamba/kuipenda? Kwa nini? 

Karibu sana....Swagger Swagger Swagger...........

"Swahili NA Waswahili" Motooooooooo.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Nimependezwa na chagua la leo bonge la chagua..

Anonymous said...

the swagger!!!!!!! am an African woman have got the swagger