Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 11 November 2012

Wanawake Waswahili Wa Coventry Wamtakia Kheri na Baraka;Mpendwa wao-Chiku Etutu's Baby Shower!!!!!![1]

           Mwenyewe da'Chiku katika pozi mwanana.



Pozi tofauti mama Kitumbo!

              Mikeki 
                  Kula baba kama si wewe nisingeitwa mama..
                        Kula mama kama si wewe nisingekuwa baba......






                      Zawadi na mkono wa kheri na baraka kutoka kwa Waungwana.....[Eeehh dada yangu unavisa wewee wapi Nana]hahahaaaa
k
Kamati ya Shughuli hii,Mnatishaaaa Cov Mamazzzzzzzz[WWWCUK]
              Picha na Mpiga Picha wetu BAI Mwana wa Mussa mamaaa ya Cov..

Usicheze mbali picha zitaendeleaa nani kavaa nini na nani alikuwepo nani katokelezeaaaaa?

       "Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.