Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 12 November 2012

Da'CHIKU ETUTU'S BABY SHOWER,Waalikwa[2]!!!!


                                          Da'Chiku MUNGU alikuingiza vyumba vyote....Mrembo mke wa Etutu!!

















Wapendwa mmetokelezea/Pendeza sana na MUNGU awape Moyo wa ushirikiano Daima na Mapenzi.
                                        Swahili na Waswahili Tunakutakia kila lililo Jema na Baraka.MUNGU azidi kuwabariki  katika Uzao wenu.
Bibi na Bwana ETUTU..Wanawashukuru Wooote.
         Picha na Mpiga wetu Bai mwana wa Mussa,Shukrani Mingi.

1 comment:

emu-three said...

HONGERANI NYOTE, Tupo pamoja ndugu wa mimi