Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 17 October 2012

Wanaume na Mitindo ya Nywele!!!!!!!!




Waungwana
"Wanaume na Mitindo" Leo tuangalie Mitindo ya Nywele, ki-Leo/kisasa..haya Wewe unaionaje? Inakubamba/kuipenda au...

 Jee Wanawake mnasemaje baba watoto, Mchumba,Kaka,Mwanao na Mitindio hii, upi umeupenda zaidi?...
Wenyewe Jee kina Kaka,Baba,Mojomba mnatuambiaje?

 Mengi sina Nawasikilizawenzangu....

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima...

Kuona picha zaidi, ingia kwenye Kibaraza chetu kipya;http://mitindoafrica.blogspot.co.uk/


2 comments:

emu-three said...

Mimi hapo naguna maana kwa mwanaume kusuka,nafanananisha na mwanaume kuvaa gauni, sijui wenzangu na USASA

Yasinta Ngonyani said...

Hapa pagumu kidogo kwangu...