Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 28 October 2012

Tumalize J'Pili kwa Amani na Upendo;Burudani-Atta Boafo - Double Double na Nyingine Nyingii!!!!

Wapendwa; Tumalize J'Pili hii Vyema,Tuwe na Amani,Upendo,Umoja,Msamaha,Uvumilivu na Shukrani.
Neno la Leo.Mithali;29:7-9 Mambo haya mawili nimekuomba;Usininyime[matatu]kabla sijafa.Uniondelee ubatili na Uongo;Usinipe umasikini wala Utajiri;Unilishe chakula kilicho kadiri yangu.............

"Swahili NA Waswahili" MUNGU Atubariki Soooote

No comments: