Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 14 October 2012

Nawatakia J'Pili Yenye Neema na Tumaini;Burudani-Rebecca Malope - Thank You Lord, Na nyingine nyingii!!!!

Wapendwa;Muwe na J'Pili yenye Neema,Tumaini,Amani na Upendo.
Msiwiwe na mtu cho chote,isipokuwa Kupendana;Kwa maana ampendae mwenzake ametimiza sheria.

Neno la Leo;Warumi:13:8-10 Pendo halimfanyii jirani neno baya;Basi Pendo ndilo utimilifu wa Sheria.

"Swahili NA Waswahili" MUNGU Atubariki Sooteeee.

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

nawe pia kachiki uwe na jumapili njema sana pamoja na familia yako.

Anonymous said...

Thank you for the good writeup. It in fact was a amusement account it. Look advanced to far added agreeable from you! By the way, how could we communicate?

EDNA said...

Na wewe pia mwanakwetu +chemeji na watoto.Kanisani umeenda lakini?

Rachel siwa Isaac said...

Asante mwanakwetu,duuhh J'Pili hii sikwenda mwanawane.....

emu-three said...

Tupo pamoja ndugu wa mimi, kwa saaana