Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 7 October 2012

Nawatakia J'Pili Yenye Kheri;Burudani-Nzambe Malamu"Franck Mulaja ,Solomon Mukubwa na Gael.!!

Wapendwa nawatakia J'Pili yenye Upendo,Amani,Umoja na Kweli Daima.
Lakini,kama ilivyo andikwa,Mambo ambayo jicho halikuyaona wala sikio halikuyasikia,[Wala hayakuingia katika Moyo wa mwanadamu;]Mambo ambayo MUNGU aliwaandali Wampendao.

Neno la leo;1 Wakorintho:2;9-16.

"Swahili NA Waswahili"
Neema ya BWANA YESU na iwe Pamoja nanyi nyote. AMINA.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Jumapili yangu ilikuwa njema na nina imani nwe pia ulikuwa na j2 njema na kila aliyepita hapa pia.

Rachel siwa Isaac said...

Ilikuwa nzuri da' Yasinta asante sana ndungu yangu.