Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 23 October 2012

Mswahili Wetu Leo; Arba Manillah wa Kukaye Motooooooo!!!!!!!


 Waungwana;MSwahili Wetu Leo ni  Kaka ARBA  MANILLAH.
Ni mwanamuziki anayeishi na kufanya kazi zake Nchini Ujerumani[Chemnitz, Germany].
Arba Alizaliwa na kukulia IRINGA,TANZANIA.
Bendi yake inaitwa "KUKAYE MOTO"
Kujua zaidi kuhusu kaka huyu ingiaKukaye Moto na www.kukayemoto.de Twende sote sasa....
 "WANYALUKOLO"......Kihesa,Mkimbizi,Semtema,Ruaha,Ipogolo,Kigonzile,Ilala,Lugalo.....................Dar-es-salaam,Ilala,Mabibo....

"Swahili NA Waswahili" IRINGA TO GERMANY.




2 comments:

emu-three said...

HONGERA SANA WANA KIKUNDI MAANA WANAITANGAZA TZ HUKO UJERUMANI, mpendwa ndugu wa mimi TUPO PAMOJA

Yasinta Ngonyani said...

Nimependa kaka Arba..HONGERA SANA..pamoja daima.