Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 13 October 2012

Chaguo La Mswahili Leo;Mbilia Bel - Nadina.Mario na Franco na Nyingine Nyingiiii!!!!!


Waungwana;Chaguo La Mswahili Leo""Mambo Ya zamani Kidogo.
 Nakusikiliza wapi unakumbuka na nini kilikuwa kinavaliwa wakati huo? Scania,Mwanameka, Raizoniii,Fundi Nimwagie,Soroo, Vishati Vyembamba na Ulipiga Picha za Studio wewe? hahahah umeshika kiuno kwenye Maua!!!!

Twende Sote sasa ,Mario na Lelieeeehhh Mhhh.....

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.